12aptththanhmien
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

gởi các bạn 12A

5 posters

Go down

gởi các bạn 12A Empty Re: gởi các bạn 12A

Bài gửi by Ban12A Mon Mar 11, 2013 3:25 pm

Mình vẫn nhớ Haluong là cây văn hàng đầu cho nhóm các bạn nam mà. (Không tính bạn Quyên nhé Laughing )
Ban12A
Ban12A

Bài gửi by Luu Mai Mon Mar 11, 2013 8:07 am

haluong đã viết:chào các bạn mình đã nhận được lời khen từ MHùng và HLý.dù các bạn khen ở góc độ nào thì mình vẫn thấy được cảm giác của người được khen.vô cùng phấn khởi.cơ và hàn là 2 cảm xúc luôn ngự trị trong trái tim mình khi nhớ về tháng 3. mình đã cố quên đi chữ cơ vì minh nghĩ các bạn sẽ không có được cảm giác đó của ngày xưa.song HLý đã làm minh không thể tránh được.bạn bè thật hiểu nhau.nếu mình và bạn kết hơp đầu tư khai thác cảm xúc tháng 3 thì biết đâu mình lại trở nên......nổi tiếng đấy chứ.....bạn đồng ý không.mình mới viết được vài chữ mà khi ngẩng đầu lên thì đã săp đến 8.3 rồi. vậy qua bài viêt này mình xin gởi các bạn nữ 12A lời chúc mừng chân thành nhất.chúc các bạn ngày 8.3 thật vui vẻ và hạnh phúc.chúc các bạn nam cũng có 1 ngày......vì nửa kia của nhau mà cố gắng thật nhiều nhé.......
Phải nói sự kết hợp đó sẽ mạng lại một cặp đôi hoàn hảo ấy chứ. Very Happy

Luu Mai

Bài gửi by haily Fri Mar 08, 2013 10:44 am

Cảm ơn Lượng và các ban Nam 12A! Dù cuộc sống bề bộn, công việc bận rộn nhưng các bạn vẫn dành thời gian quan tâm đến chị em chúng mình khiến chúng mình thật vui và có cảm giác thật ấm áp. Chúc Lượng và các bạn Nam luôn là bóng tùng vững chắc cho một nửa yêu thương!
haily
haily

https://www.facebook.com/home.php#!/ly.vuhai.79?fref=ts

Bài gửi by MHung Thu Mar 07, 2013 6:10 am

Bạn Lượng được bình chọn làm đại diện cho BLL và các bạn nam để gửi lời chúc 8-3 năm nay đấy nhé.
MHung
MHung
Admin

https://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000359834141

gởi các bạn 12A Empty gởi các bạn 12A

Bài gửi by haluong Wed Mar 06, 2013 9:37 pm

chào các bạn mình đã nhận được lời khen từ MHùng và HLý.dù các bạn khen ở góc độ nào thì mình vẫn thấy được cảm giác của người được khen.vô cùng phấn khởi.cơ và hàn là 2 cảm xúc luôn ngự trị trong trái tim mình khi nhớ về tháng 3. mình đã cố quên đi chữ cơ vì minh nghĩ các bạn sẽ không có được cảm giác đó của ngày xưa.song HLý đã làm minh không thể tránh được.bạn bè thật hiểu nhau.nếu mình và bạn kết hơp đầu tư khai thác cảm xúc tháng 3 thì biết đâu mình lại trở nên......nổi tiếng đấy chứ.....bạn đồng ý không.mình mới viết được vài chữ mà khi ngẩng đầu lên thì đã săp đến 8.3 rồi. vậy qua bài viêt này mình xin gởi các bạn nữ 12A lời chúc mừng chân thành nhất.chúc các bạn ngày 8.3 thật vui vẻ và hạnh phúc.chúc các bạn nam cũng có 1 ngày......vì nửa kia của nhau mà cố gắng thật nhiều nhé.......
haluong
haluong

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content